2000W Máy trộn sơn DCA AQU06-160
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Sơn & chất chống thấm tường || 2000W Máy trộn sơn DCA AQU06-160
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 2000W Máy trộn sơn DCA AQU06-160
Đặc trưng kỹ thuật:
- Trọng lượng nhẹ nhưng đem lại hiệu suất cao.
- Thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng hiện đại, sử dụng linh hoạt.
- Máy được làm từ các chất liệu cao cấp với độ bền cao.
- Bảo quản dễ dàng.
Thông số kỹ thuật:
- Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
- Sản xuất tạị: Trung Quốc
- Công suất: 2000W
- Đường kính trộn: 160mm
- Điện áp sử dụng: 220V- 50Hz